26 Các câu trả lời

TapFluencer

ท้องแรก กินของหวาน ดิ้นซ้าย หน้าโทรม ง่วง ผมดำ ไม่อ้วก = ผู้หญิง ท้องสอง กินของเปรี้ยว อ้วก ดิ้นซ้าย หน้าสวย = ผู้หญิง ท้องสาม = ท้องลม ท้องสี่ กินของเปรี้ยว ดิ้นซ้าย หน้าไม่หมอง ผมดำงาม ไม่อ้วก ไม่แพ้ มีกลิ่นตัว รักแร้ดำ= ผู้หญิง

โห้อาการไม่เหมือนกันสักท้องเลยแม่

ของเค้าตอนท้องอ่อนๆชอบท้องแข็งข้างซ้าย นูนๆขึ้นข้างซ้าย แม่บอกว่าน่าจะ ผญ ผลนิฟออกมา ได้ ผญ จริงค่า😂 แพ้ท้องช่วงแรกเดือนเดียว สิวเห่อแค่ช่วงแรกเดือนเดียว ไม่ค่อยอยากกินของเปรี้ยว อยากกินแต่ของหวาน น้ำปั่น

อาการเหมือนกันเลยค่ะ แม่บอกผู้หญิงแต่บางคนบอกไม่แพ้น่าจะผู้ชาย ผลเจาะน้ำคร่ำออกวันนี้หมอบอกเป็นผู้หญิง😁

ตอนท้อง ช ผิวสวย ไม่สิว ไม่แพ้ ชอบกินเค็มกับพวกเส้นก๊วยเตี๋ยวซาวด์เจอจุ๊ดจู๋ 16 วีค ท้อง2ตอนนี้ ญ สิวขึ้น แพ้ท้องไตรมาสแรก กินหวานกับจืด แต่ขนขึ้นช้าค่ะ ซาวด์เจอจิมิ100% ตอน 22วีคค่ะ ขอให้คุณแม่สมใจหวังนะคะ 😊

บ้านนี้แพ้ท้องถึง 5 เดือนคะแต่ไม่ค่อยอ้วกส่วนมากพะอืดพะอมเวียนหัวปวดหัว ชอบกินหวานกับเส้น ไม่เอาปลาร้าเลย ชอบกินโกโก้ ชาเย็น ชาเขียว ไม่มีสิว เดือนที่ 8 แขน ขาดำขึ้นนิดหน่อย ลูกชายคะ

VIP Member

อันนี้แล้วแต่ความเชื่อนะคะ สำหรับเราคนแรกชายคนสองหญิง แพ้ท้องไม่ต่างกัน สิวขึ้น ผิวพรรณ ก็ไม่ต่างกัน ซาวน์ถึงรู้ว่าเพศอะไรค่ะ ขอให้สมหวังนะคะ

ค่ะแม่รอลุ้น กะว่าคนนี้ผู้ชายจะทำหมันเลย

ทายเล่นๆ ว่า ผช. นะคะ ขนเยอะๆเนี่ย น่าจะฮอร์โมน ผช . เดาจากเราเพราะเราได้ ผญ ท้องสอง รู้สึกขนน้อย ขนจักแร้ก็นานๆ จะได้ถอนไม่เหมือนตอนท้องแรกที่ได้ ผช ค่ะ

ค่ะแม่อาการคนนี้แตกต่างจากคนแรกเยอะเลย แถมท้องนี้มีกลิ่นตัวด้วยค่ะ

บ้านนี้หน้าไม่โทรมผิวเนียนหน้าเนียนแม่ชอบแต่งตัว ติดกินหวานลูกดิ้นแรงสะบัด ใครเห็นว่าได้ลูกชายสรุปผลน้ำคร่ำออกกลีบโผล่ค่ะ555

อาการนี้เลยค่ะติดหวาน หน้าใสไม่มีสิว ชอบแต่งตัว อยากได้ลูกสาวมากๆๆๆ😂

บ้านนี้หน้าผิวดำฝ้ากระมาเต็มได้ลูกสาวค่ะ ตอนท้องลูกชายผิวดีมากทั้งใสทั้งขาว แล้วแต่ฮอร์โมนของแต่ละคนค่ะคุณแม่

คนแรกผู้หญิง ผิวคล่ำดำมากค่ะ พอท้อง2อาการแตกต่างจากคนแรกเยอะเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลย มีสิวนิดนึงนานๆทีขึ้น ชอบกินหวานมากกกกก ได้ลูกชายค่าาไข่บะเร่อออ 🤣🤣

บ้านนี้ท้องแรกไม้แพ้เลย ท้องนี้แพ้หนักมากถึง3เดือนเลยค่ะ อาการแตกต่างจากคนแรกเยอะเลย

บ้านนี้ อาการคล้ายๆอย่างนี้เลยค่ะ ซาวมาเป็นผู้ชาย ดิ้นตั้งแต่16วิค โกงเก่งมาก

ดีใจด้วยค่ะแม่ บ้านนี้ลุ้นมากๆเลย