5 Các câu trả lời

เข้าใจคุณแม่เลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ เดินหน้าให้นม ปั๊มนมวนไปค่ะ คนแก่เปลี่ยนความคิดยากนะคะ เวลาไปหาหมอประจำน้องฉีดวัคซีนพาด้วยค่ะ ให้หมอพูดให้ฟัง เราพูดบ้าง ให้ดูข้อมูลบ้างวนไปน่าจะเข้าไปในความคิดเค้าบ้างค่ะ อย่าลืมทิ้งนมผงนะคะ ถ้านมแม่กลับมาพอแล้ว สู้ๆค่ะ บ้านนี้ดีหน่อยค่ะ คุณยายคุณย่าเข้าใจและเห็นว่านมแม่ดีจริงจากพัฒนาการของหลานค่ะ

ถ้าคุณแม่น้ำนมเยอะ ไม่ต้องซื้อนมผงติดบ้านไว้เลยค่ะ ปั้มนมแม่แล้วใส่ตู้เย็นเก็บไว้แทน คนแก่เปลี่ยนความคิดยาก บังคับทางอ้อมเอาค่ะ

ขอบคุณคุณสุวิมลมากค่ะ ตอนนี้กำลังใจเริ่มกลับมาแล้วค่ะ ^^

ไม่มีนมอะไรที่มีประโยชน์เท่านมแม่อีกแล้วคะรับประกันได้เลย. อย่าไปสนคะถ้าอยากให้ลูกกินของที่มีประโยชน์ต้องสู้คะ

อย่ามีนมผงติดบ้านค่ะ ทิ้งได้ทิ้งไปเลย

นมผงยี่ห้อไหนกินแล้วอ้วนบ้าง

Câu hỏi liên quan