68 Các câu trả lời

น่ารักน่าชังจังลูก​ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆเป็นเด็กดีนะคะ​ ยินดีด้วยจ้า🥰👶🤰

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ​ ของเรา38+3​ ผ่าคลอดน้ำคล่ำน้อย... ผู้ชายจร้า

ท้อง2 คนแรกก็ผ่า กัววลจังคะ ตอนนี้7เดือนแล้วไม่เคยปวดท้องคลอด

น้ำหนักตอนคลอดเท่ากันเลยค่ะแต่ตอนนี้น้อง3เดือน10วันแร้วค่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะบ้านนี้หมอนัด ผ่า27สิงหานี้ค่ะ

น่าร้ากกก. แล้วคลอดก่อนกำหนดผ่านี่คลอดเองรึป่าวคะ

ผ่าค่ะ

คลอดก่อนนัด คลอดเองรึป่าวคะ แสดงความดีใจด้วยค่า^^

เจ็บท้องค่ะ เลยผ่าด่วน✌

ยินดีด้วยค่ะแม่ คลอดก่อนคลอดเองรึผ่าค่ะ😊

ยินดีด้วยนะคะ ของเราก็รอขึ้นเขียง 30สิงหาค่ะ

ขอบคุณนะคะ 🤗

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan