376 Các câu trả lời

หลงเลนค่ะเห็นยิ้มหวานๆแบบว่าถ้าอยู่ไกล้คงไปนั่งมองยิ้มแน่ๆเลยค่ะ

อยากออกเร็วๆบางจัง พรุ่งนี้ก็ได้ 37 w แล้วยังไม่มีแนวโน้มว่าจะออกเลย

อารมณ์ดีซะด้วย คงดีใจได้รีบออกมาเห็นหน้าแม่ก่อนกำหนด น่ารักจัง

เกิดวันเดียวกันเลยค่ะผุ้ชายหนัก2โล4ผ่าคลอดค่ะควาจริงกำหนดผ่า26/12/62

เปนไงบ้างค่ะแม่ผ่าคลอดจะผ่า27นี้เหมือนกัน

VIP Member

โอ้ยเอ็นดู เล่นกล้องทำหน้าทำตาเก่ง ยิ้มละมุนนนนนน รักแล้ววว

ยิ้มหวานเลย..ดีใจใช่มั้ยคะ ได้ออกมาซะทีโน้ะ โตไวๆนะลูก 😘

น้องน่าชังมากคะคุณแม่เห็นแล้วยิ้มตามเลย😊🥰🥰🥰

ยิ้มแก้มยุ้ยเชียว ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ผ่าฉุกเฉิน ผ่าเส้นตรง หรือผ่าขวางใต้ท้องน้อยค่ะแม่

VIP Member

ออกมาก็ยิ้มเลย โตขึ้นเป็นเด็กอารมณ์ดีแน่เลยค่ะ 😍😍

Câu hỏi liên quan