85 Các câu trả lời

VIP Member

ตรวจ 2 รอบ ไม่แนใจ ผ่านไปอีก 3 วัน ตรวจอีก ชัวร์ป้าบ #ท้องแรกค่ะ #ตอนนี้ 13 w แล้วงับ 🥰 #ตอนตรวจขึ้นเร็วมากกกกกก เหมือนรีบอะลูก 😂👶🏼❤️❤️

รีบไปไหมลูกกก5555 แต่ก็แพ้อยู่น้าาาา 🤣🤣

เรียกว่าเข้มไหม ประจำเดือนไม่มาอาทิตย์เดียว 😂 ตอนนี้ 13w แล้ว ตรวจแล้วตรวจอีก ก่อนจะฝากก็ตรวจอีก 😆😂

TapFluencer

ตรวจเจอตอน 5 weeks เข้มแบบนี้เหมือนกันค่าา ตอนนี้ 14 weeks แล้วดูแลกันต่อไปค่ะ ภาพนี้ซาวด์ตอน 10 weeks+4 ชัดแจ๋วค่ะ

เพิ่งแท้งเดือน พ.ย. 63. น้องกลับแล้วเหมือนกัน ตรวจเจอตอน4w ภาวนาขอให้น้องแข็งแรงเหมือนกันนะคะ

สู้ไปด้วยกันค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ✌️🥰

ที่อ่อนๆเพราะฮอโมนยังน้อยอยู่ค่ะ ของแม่ฮอโมนอาจจะพุ่งปรี๊ดกลัวไม่ชัวส์เลยจัดให้แจ่มๆ😅

ไม่ต้องให้ลุ้นเลยค่ะ จุ่มปุ๊บพุ่งขึ้นเลย😂

ตรวจหลังวันไข่ตก​ 10​ วันผระจำเดือนยังไม่ขาด ก็เข้มคะ​ ท้อง2​ อยู่ที่ฮอโมนแต่ล่ะคน

ตรวจเจอตอน4วีค ตรวจ3อันเข้ม3อันเลยค่า ตกใจเหมือนกันเพราะเห็นส่วนใหญ่เขาจางๆกัน

บ้านนี้ก็สองขีดเข้มจ้าตรวจตอน7วีคแต่ไม่มีรุปมาอวดนานมากละตอนนี้ได้36+6แล้วจ้า

ท้องแรกค่ะอันนี้ที่ตรวจอันแรกตรวจไปจะ6เดือนแล้วสียังเข้มอยู่เลยค่ะ

ตรวจวันนี้เลยค่ะประจำเดือนขาด11วันได้5สัปดาห์แล้วค่ะแต่ยังจางมาก

Câu hỏi liên quan