26 Các câu trả lời

ดื่มได้เลยจร้า แม่บ้านนี้ก็ดื่ม ตั้งแต่แพ้ท้อง อยากหนักมากๆ กินทุกวัน ตั้งแต่ 2 เดือนกว่าๆจนถึง 4 เดือน ก็เริ่มหายอยากไปเอง ทั้งสด ปั่น ทั้งลูกๆ 55555 และก็ชอบกินของ เมจิกฟาร์ม ด้วย ตอนนี้ 6 เดือนแล้วหายอยากไปเอง แนะนำคุณแม่ลองดื่มน้อยๆกอ่นนะจร้า เพราะ บ้างคนชอบปวดท้อง บ้างคนไม่ปวด 😊

ได้ค่ะ น้ำมะพร้าวช่วยล้างไขในตัวลูกเวลาเกิดได้ค่ะเด้กจะผิดเกลี้ยงไม่มีไขค่ะ

ได้ค่ะ บ้านนี้โดนห้ามตอนท้องอ่อนเพราะมีภาวะแท้งคุกคาม ตอนนี้30+5 ดื่มได้แล้วค่ะ

ได้ค่ะ แต่ควรกินเป็นน้ำมะพร้าวจากลูกสดๆ แต่ไม่ควรเยอะในมะพร้าวมีน้ำตาล

บ้านเราคนจีนห้าม หมอจีนก๋ห้าม ให้กินได้ตอน6เดือน แล้วแต่ความเชื่อนะค่ะ

ได้คะ เราทานตั้งแต้รุ้ว่าท้องจนตอนนี้ได้5เดือนแล้ว ปกติดีคะ

ได้ค่ะแม่บ้านนี้ก็ชอบกินน้ำมะพร้าวจะทำให้ผิวลูกสวย

ขอบคุณแม่ๆจ้า หนูได้ดื่มล่ะสมใจมากกกก

ได้จ้าแต่อย่าเยอะ เดี๋ยวตรวจเจอน้ำตาลจ้า

VIP Member

ไม่มีภาวะเสี่ยงอะไรทานได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan