คุณแม่เลี้ยงเดี่ยว

คบกับแฟนมาเปนปีมีทะเลาะกันบ้างตามประสาง้อกันดีกัน แต่ก้รักกันดี จนมาวันนึงบอกแฟนว่าท้องโอเคแฟนรับได้ แม่แฟนรับได้ แต่ชีวิตคู่คำว่าแฟนมันก้ไม่ได้ดีราบรื่นเสมอไป เราท้องได้7วีคแฟนหรือสามีเริ่มไม่สนใจเรา เราพยายามนะ พยายามทน พยายามเดินเข้าหา แต่กลับเปนสามีเราที่เฉยแร้วเดินออกห่าง จนมาวันนี้ตอนนี้ เราตัดสินใจบอกสามีไปว่าต่างคนต่างอยู่ พี่ไม่มีสิทธิ์ในตัวนู๋กับลูกอีกต่อไปในเมื่อพี่เลือกที่จะทิ้งพวกเรา ถามว่าเสียใจมั้ย เสียใจนะ แต่ก้ต้องสู้ เพื่อ...ลูก #คุณแม่เลี้ยงเดี่ยว ไม่ว่ายังไงแม่คนนี้ก้จะไม่ทิ้งลูกเหมือนที่พ่อเค้าทิ้งเรา รักลูกนะ

65 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะแม่ เพื่อลูกน้อยในท้องเราค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ เพื่อลูกนะ

สู้ๆคะแม่ บ้านนี้กำลังเป็นอยู่คะ

สู้ๆจ้าแม่ ทำดีที่สุดแล้วค่ะ

อยากทำได้แบบนี้บ้างจังเลยค่ะ

พ่อเค้าไม่เลือกแม่กับลูกค่ะ แต่แม่เลือกลูกนะคะ

สู้ๆนะคะ ลูกต้องดีใจแน่เลย

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ต่อไปนะคุณแม่ สู้เพื่อลูก

แม่เก่งที่สุด สู้ๆนะคะแม่

เป็นกำลังใจไห้นะค่ะสู้ๆ