47 Các câu trả lời

6เดือน ขึ้นมา10โลเเล้วจ้า ตอนมีน้องได้3เดือนเเต่ยังไม่รู้อยากกินอะไรหากินให้ได้เครื่องดื่มแอลกอฮอล์ น้ำอัดลม ขนม ของหวาน กินไม่ยังรู้ตัวอีกทีน้ำหนักจาก44มา54 ลูกพูดได้คงบอกถ้ารู้ช้ากว่านี้ออกมาผมเป็นโอ่งแดงเเล้วครับเเม่

VIP Member

เดี๋ยวก็ค่อยๆขึ้นจ้า บ้านนี้ตอน1-5เดือนไม่ขึ้นเลยน้ำหนักลดอีกต่างหาก พอเดือนที่6ขึ้นมาเกือบ3โลเลยค่ะ

ของเรา15week ขึ้นมา4โลคะ พุงเล็กๆ เหมือนคนอ้วนมากกว่า รู้ว่าน้ำหนักขึ้นช้ากว่าตอนไม่ท้องด้วยคะ

ของเรา15วีคกว่าๆ ไม่มีใครมองออกเลยค่ะว่าท้อง น้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะ มีแต่ลดลง

ของบ้านนี้ตอน 20 วีคยังไม่ขึ้นซักโลเลยค่า เพิ่งมาขึ้นตอน 25 วีค ตอนนี้ 31+1 ขึ้นมาเกือบ 5 โลค่ะ

เมษาเหมือนกันค่ะ นน.ขึ้นมา 0.5 กก. ขนาด+นน.น้องในท้อง(ตรวจตอนครบ 18 วีค) เท่าเด็ก 20 วีคแล้ว

26 เมษายน 2564 1-4เดือนแรกน้ำหนักขึ้นมาโลเดียวเองค่ะ ตอนนี้เพิ่มมาอีก4 เป็น5โลแล้วค่ะ 😅

20+3​ ทีมเมษา​ น้ำหนักไม่ขึ้นเลย​ลดลงเกือบ10โล​ จาก89.9 เหลือ​ 82.3​ คงที่มาสองเดือนแล้ว​

ตอนท้อง20สัปดาห์​น้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะตอนนี้36สัปดาห์​แล้วขึ้นมา9โลค่ะ

้เดียว​ก้ขึ้นจาก4เดือน​ครึ่ง​มาถึง6เดือน​ขึ้นมา10โลแล้วค่ะ

20สัปดาห์​5วันน้ำหนักขึ้น2โลค่ะ กำหนดคลอดพฤษภาคม​ค่ะ