ขอสอบถาม และคำแนะนำ ค่ะ

ขอ สอบถามแม่ๆบ้านอื่นหน่อย บ้านนี้ท้องได้16 weekกว่า เเล้ว บางครั้ง มีความรู้สึกแบบ เหมือนท้องลั่นบางครั้งในการพลิกตัว บางครั้งก็ได้ยินเสียงกรึบตอนพลิกตัวรึเอี้ยวตัว พอได้ยิน เสียงก็จะ มีความรู้สึก เหมือนมันปั้นเป็นก้อนเล็กๆขึ้น(เหมือนตอนลูกถีบค้างตอนช่วงท้องแก่ๆอ่ะค่ะ )(ที่รู้ว่าถีบแบบไหนเพราะบ้านนี้ท้อง2แล้ว)แบบนี้จะ อันตรายกลับลูกในท้องมั้ย แบบแม่กังวลกลัวน้องแขนขาหักรึผิดท่าอะไรตรงไหนรึป่าว กลัว อันตรายต่อลูก #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời