405 Các câu trả lời

แฝดใช้มั้ยค่ะท้องขนาดนี้กลัวจนท้องจะแตกแทน,😁🥰🥰

ท้องลงเยอะมาก อาจจะคลอดก่อน 18พ.ย แน่ๆเลยค่ะคุณแม่

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ บ้านนี้ท้อง2ยังไม่ได้ครึ่งเลย

น้ำหนักน้องเท่าไร่ค่ะ ทำไมท้องยาวๆ น่าจะตัวโตๆ

น้ำหนักเยอะมากค่ะ

ได้แฝดรึปล่าวคะ ทำไมทั้งใหญ่ทั้งยื่นจัง

ท้องใหญ่​มากๆๆๆแม่ หมอกำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ

กำหนดคลอด 9 พย. จ้าา 💓 มีแต่คนทักว่าท้องน้อย 🤣

16 พย. ค่ะ ตอนนี้ 34+5 W ค่ะ วันทิตนี้นัดหมอครบ 35+1 W ค่ะ

กำหนดคลอด 14 พย. ชายจ้า ไม่รู้จะถึงกำหนดคลอดไหม

ท้องใหญ่มากกกน้ำหนักแม่ขึ้นกี่โลคะขอนุญาติถาม

นน.ขึ้น10โลจ้า 😊

Câu hỏi liên quan