17 Các câu trả lời

VIP Member

หาหมอดีกว่ากลัวติดเชื้อไม่ต้องมาลองทาหาหมอปลอดภัยสุด. ถ้าแผลติดเชื้อทำไง

บ้านนี้ก็ไช้บีแพนเทนนะคะหาย กันแดง ผดผื่น ถ้าเป็นแผลหาหมอดีกว่าไหมค่ะ

อึกัดผิวค่ะแบบนี้ หาหมอดีกว่า ผิวน้องยังอ่อนมาก เป็นแผลกลัวอักเสบค่ะ

เด็กที่บ้านข้างๆเป็นคะแกไม่ใส่แพมเพสอาทิตย์กว่าอาการดีขึ้นคะ

บีแพนเธนสำหรับแผลคะถึงจะหาย บีแพนเธนมีหลายตัว ลองดูคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ อึบาอยจนก้นแดง ใช้ตัวนี้ 65 บาทค่ะ

พาน้องไปหาหมอค่ะ หรือลองทา ซูโดครีมค่ะ เผื่อดีขึ้น

ขอบคุณคะ

พาน้องหาหมอจ้าแม่ หมอจะได้ให้ยาถูก

พาน้องไปหาหมอนะคุณแม่ ก้นแดงมากก

ต้องไปหมอผิวหนังหรือหมอเด็กดีคะ

หาหมอดีกว่านะคะ เป็นเยอะมากเลย

ขอบคุณคะ

Câu hỏi liên quan