23 Các câu trả lời

บ้านนี้เพิ่งไปฉีดมาวันศุกร์ที่ผ่านมาจ้า ลองถามหมอแล้วสามารถฉีดได้ทุกคนรึป่าว หมอตอบฉีดได้ทุกคนแต่ต้องดูอายุครรภ์ด้วย ถ้าอายุครรภ์น้อยหมอจะไม่ฉีดให้เพราะเสี่ยงต่อการแท้งสูง

หนูพึ่งไปหาหมอที่ฝากครรภ์ประจำหมอบอกให้ไปฉีดมาเลยค่ะเพราะขอออกมาฉีดที่รพ. 13wคงไม่อันตรายใช่ไหมค่ะ

ถ้าฝากครรภ์กะคุนหมอแล้วหมอเขาจะนัดฉีดช่วง4เดือนนะ ของเราหมอนัดฉีดเดือนหน้า

VIP Member

ต้องอายุครรภ์16วีคขึ้นไปคะ วัคซีนตัวนี้จะป้องกันจนถึงลูกหกเดือน

แนะนำว่าให้ 16 wk ก่อน หรือตั้งแต่ไตรมาส 2 เป็นต้นไปค่ะ

เรา20วีคหมอเพิ่งฉีดให้อาทิตย์ที่แล้วค่ะ

แม่บ้านนี้หมอฉีดให้นะคะหมอบอกฉีดให้ลูก

ได้ แต่หมอจะนัดวันให้ฉีด อย่าไปหาฉีดเอง

บ้านนี้ฝากคลินิคหมอจะฉีดให้เองเลยค่ะ.

บ้านนี้25w1bแล้วแต่หมอยังไม่กล้าฉีดให้ 😢

Câu hỏi liên quan