70 Các câu trả lời

เราท้องลูกสาว หรือ ลูกชาย สะดื้อก็ไม่จุ๋นคะ ปกติเหมือนเดิม (รอยแผลเป็นที่สะดื้อเกิดจากการผ่าตัดส่องกล่องนิวในถุงน้ำดี..ไม่ใช่รอยเกิดขึ้นจากการท้องนะจ๊ะ)

อยู่ที่ขนาดท้องด้วยนะคะ ถ้าท้องไม่ตึงมากก็ไม่จุ่นออกมาค่ะ บ้านนี้ 5 เดือนแรกไม่จุ่นค่ะ มาจุ่นเดือนที่ห้องเพราะท้องขยายขึ้น #ท้องแฝดด้วยค่ะ ท้องเลยใหญ่

VIP Member

บ้านนี้30วีคแล้วก็ไม่จุ่นคะ ขึ้นอยู่ที่ท้องของแต่ละคนคะ คนท้องไม่จำเป็นต้องท้องจุ่นทุกคนคะ

VIP Member

ไม่จุ่นค่ะ (สะดือจุ่นไม่จุ่นจะขึ้นอยู่กับลักษณะสะดือของแม่แต่ละคน ไม่เหมือนกันค่ะ)

ท้องแรกได้ ญ สะดือไม่จุน ท้องสองได้ ช สะดือจุน แม่คิดว่าขึ้นอยู่กับตัวของเด็กค่ะ

ของเรา ท้อง1ก้บ2 ไม่จุ่นคะ มาท้อง3จุ่นมาก ขนาดใส่เสื้อยังเห็นเป็นนูนๆเลย

VIP Member

เราเเล้วเเต่วันบางวันเพราะลูกขยับบ่อยบางวันจุ่นมากบางวันไม่จุน

สองท้องแล้วสะดือไม่จุ่นผู้ชายทั้งสองคนเลยค่ะท้องสามรอลุ้น

ของเราก็ไม่จุ่นค่ะ แต่สะดือตื้นขึ้นมาก #ซาวด์ได้ลูกสาวค่ะ ☺️

18w ท้อง3แล้วไม่จุ่นนะคะแม่ น่าจะอยู่ที่รูปท้องของแต่ละคนค่ะ