12 Các câu trả lời

นัดตรวจดาว 13 ธันวาค่ะ รพ.เอกชน หมอให้เลือกว่าถ้าอยากทราบผล 99% ให้เสียเงิน 12,000 แต่ถ้าตรวจรุ้ผลแค่ 70-80% ฟรีค่ะ แล้วหมอแนะนำต่อว่าคนอายุน้อยไม่ต้องตรวจก็ได้ แต่ถ้า อายุ30+ ต้องตรวจค่ะ

แล้วแต่รพ.ค่ะ​ ลองถามที่ๆเราฝากครรภ์​ดูค่ะ​ ราคาแต่ละแพ๊คเกจก็แตกต่างกันไปแล้วแต่เราเลือกด้วยค่ะ

พี่ตรวจศิครินทร์ค่ะ มีแบบ13,000 กับ 20,000 หมอนัดตรวจแต่ขึ้นอยู่กับเราจะตรวจไหมค่ะพี่เลือกตรวจค่ะ

บ้านนี้ฝากครรภ์เขาก้อตรวจให้เลยค่ะเสียไป1500อันแล้วแต่โรงพยาบาลหรือปล่าค่ะ

เรานัดตรวจ 23 พ.ย. ค่ะ รพ.รัฐ ใช้สิทธิประกันสังคม รพ.เบิกเองค่ะ ไม่เคยสำรองจ่าย

เราสำรองทุกอย่าง ค่ะ 🥹

เราพึ่งตรวจมาค่ะ แต่เป็นของเอกชน เสียค่าใช้จ่ายประมาณ หมื่นแปดค่ะ

หมอน่าจะถามความสมัครใจของเรานะคะ ของเราตรวจตอน10w5d ค่ะ

สิทธิ์ประกันสังคมเสียค่ะแต่เราไม่ได้ตรวจค่ะ

รพ.อาไรคะ รัฐหรทอ เอกชน แล้วสิทธิอาไร

รัฐ บัตรทองในเขต ฟรี นอกเขต เสียเงิน รัฐ ยังไม่ย้ายสิทธิเป็นบัตรทอง (ปกส อยุ่) เสียตามราคา ปกส

คลินิกเสียค่ะ แต่ รพ รัฐ ฟรี

ไม่เสียค่ะใช้สิทบัตทอง