8 Các câu trả lời

ถ้าบวมแล้วกดไม่บุ๋มก็ไม่เป็นอะไร แต่ถ้ากดแล้วบุ๋มให้รีบไปหาหมอเสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะ

ไม่อันตรายค่ะถ้าบวมแล้วกดไม่บุ๋ม(แต่ถ้าบวมแล้วกดบุ๋มคือเสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะแม่)

กดแล้วมันหยุบลงค่ะแม่ เสี่ยงใช่ไหมค่ะ บางทีก็ ปวดใต้ท้องน้อย

แม่บ้านนี้บวมตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ เพราะทำงานเดินเยอะไปหน่อย 😂😂

บ้านนี้ได้32+2 W เริ่มบวมชอบเป็นตะคริวตอนดึกๆทรมานมากเลยค่ะ

ปกติจ้าตัวเอง มันจะบวมยิ่งใกล้คลอดยิ่งบวม🤣

ขอบคุณจ้า บางคนบอก เสี่ยงเป็นเบาหวาน แม่เลยกลัว แต่ตรวจ ทุกรอบ ไม่เป็นเบาหวาน

ใกล้คลอดแล้วจะบวมแบบนี้แหละจ้าแม่

ปกติคับแฟนผมค่อบวมมากพอใกล้จะคลอด

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Câu hỏi liên quan