37 Các câu trả lời

VIP Member

บำรุงเลือดกินหลังอาหารเช้า ส่วนแคลเซียมกินหลังอาหารเย็นคะ

บ้านนี้หมอบอกไม่ให้ทานพร้อมกัน ทานห่างกันอย่างน้อย2ชม.ค่ะ

บ้านนี้ทานแคลเซียมตอนเช้าหลัง2ชม.ก็ทานยาบำรุงเลือดค้ะ

ไม่ได้ค่ะแม่ กินคนละเวลาจะดีกว่า กินพร้อมกันไม่ได้

กินพร้อมกันไม่ได้ค่ะ อย่างน้อยควรกินห่างกันสัก4ชม.

ขอ แนะนำไม่ควรทานพร้อมนมคะ และทานห่างกัน 2ชั่วโมง

บ้านนี้แยกมื้อค่ะยาบำรุงเช้าแคลเซียมเย็นค่ะ

ไม่ได้นะแม่ มันไปแย่งกันดูดซีม หมอไม่แจ้งหรอ

ของเรากินบำรุงเลือดตอนเช้า แคลเซียมตอนเย็น

บ้านนี้หมอสั่งกินพร้อมกันหลังอาหารเช้าคะ

บ้านนี้ฝากที่คลีนิคแคลเซี่ยมกับบำรุงให้ทานหลังอาหารเช้าตลอดพึ่งให้แยกเดือนนี้ค่ะแคบเชี่ยมทานหลังอาการเช้าบำรุงหลังอาหารเย็นค่ะ

Câu hỏi liên quan