5 Các câu trả lời

น้ำคร่ำรั่วคะ ต้องรีบไป ร.พ นะคะ เพื่อนเราเคยเป็นออกไม่เยอะ นึกว่าปัสวะเล็ด แต่ไม่ใช่นะคะ อันตรายคะ น้องเสี่ยงติดเชื้อได้คะ

ของเราเป็นแบบนี้ค่ะมีน้ำไหลออกมาเล็กน้อย แต่ไหลหลายรอบเลยไปหาหมอ ตรวจมดลูก้เปิด1เซน 38+6เกมือนกันวันนั้นแต่คลอดเช้า39w พอดี

เป็นเหมือนกันเลยค่ะวันนีัครบ39wพอดีแต่ยังไม่รู้สึกปวดท้องเลยค่ะ

น้ำคร่ำหรือป่าวค่ะ ไม่เเน่ใจควรไปหาหมอนะไม่ต้องรอนัด หมอก็แจ้งตลอดเวลาฝากครรภ์นิ

VIP Member

น้ำคร่ำรั่วหรือเปล่าคะ แนะนำแม่ไปหาหมอดีกว่าคะ ไม่ต้องรอให้ถึงวันนัดก็ได้คะ

น้ำคร่ำรั่วหรือแตก รึป้าวคะแม่ ลองไปหาหมอรึยังคะ ยิ่งใกล้คลอดด้วย

ยังเลยค่ะหมอนัดวันที่4ค่ะ

Câu hỏi liên quan