7 Các câu trả lời

แฟนเราไม่เคยสนใจเลยจ้า มาสนใจตอนใกล้จะคลอดทั้งลูบทั้งจูบท้อง น้องก็ดิ้นตอบนะยิ่งไม่ได้อยู่กับแฟนมาเจออีกทีได้ยินเสียง จะดิ้นมากผิดปกติ พัฒนาการยิ่งพ่อคุยยิ่งดีค่ะ ทำให้น้องจำเสียงเราได้

พ่อลูกเค้าตอบโต้กันจ้าแม่ บ้านนี้พ่อมาคุยด้วยถีบตรงปากพ่อทันทีเลยเหมือนกันค่ะ 35w5d ตอบโต้กะพ่อแม่แล้ว

ไม่นะค่ะบ้านท้ังหอมลูบท้องกระตุ้นให้น้องรับรู้ออกมาเขาก็จะคุ้นเคยค่ะ

ปกติค่ะน้องน่าจะตอบสนองการสัมผัสของคุณพ่อมากกว่าน๊าาา

ปรกติค่ะ ดีซะอีก มีการตอบสนองต่อกันสร้างความผูกพัน

ลูกรู้สึกว่าคุณพ่อเล่นด้วย ไม่เป็นไรหรอกค่ะ

ดีจังเลยคะ เเฟนเราไม่สนใจเลย

Câu hỏi liên quan