2 Các câu trả lời

แม่ต้องบังคับให้เขาดูดค่ะ ของเราแรกๆน้องก็ดูดข้างเดียว แต่พยายามให้น้องดูดอีกข้างนึงให้ได้แม้น้องจะงอแง จากนั้นก็ไม่มีปัญหาเลยค่ะ สลับเต้าได้สบาย เสียอย่างเดียวเต้าสองข้างไม่เท่ากันค่ะ เพราะตอนออกมาแรกๆน้องดูดแค่ข้างเดียว5555

แม่ลองปั๊มนมข้างที่น้องไม่ชอบค่ะ ปั๊มออกนิดหน่อยก่อนค่อยให้น้องเข้าเต้าค่ะ บางทีน้องไม่ยอมเข้าเพราะนมคัดเกินไป ดูดยากค่ะ บ้านนี้ลองปั๊มสัก 5 นาทีก่อนเข้าเต้า ตอนนี้สลับได้แล้วค่ะ