11 Các câu trả lời

แนะนำค่ะ เราใช้ตัวนี้ค่ะ ไม่มีกลิ่นตัวเลย รักเเร้ขาวขึ้นด้วยค่ะ เราท้องได้ 5 เดือนเเล้วค่ะ กลิ่นตัวเเทบไม่มีค่ะ คนท้องใช้ได้ค่ะ มีคู่มือให้อ่านละเอียดค่ะ

ตัวนี้ไม่มีกลิ่นเลยค่ะ

บ้านนี้ตอนแรกแทบไม่มีกลิ่นตัวเลยค่ะ ก่อนรู้ตัวว่าท้องโดนน้องๆทักบ่อยมากค่ะว่า ช่วงนี้กลิ่นตัวแรง พอเข้าไตรมาสสุดท้ายทั้งกลิ่นตัว ทั้งรักแร้ดำมาเลยค่ะ 🥲

มีเหมือนกันค่ะบางวันที่เหงื่อออกเยอะๆตอนแรกไม่กล้าใช้ผลิตภัณฑ์อะไรเลย (ก่อนท้องใช้สารส้มแบบแท่ง) เลยกลับมาเริามใช้สารส้ม กลิ่นก็สงบลงค่ะ

ใช่ค่ะ ตอนนี้ก็ใช้สารส้มค่ะ คือไม่ได้กลิ่นตัวแรงเหม็นเต่านะคะ แต่มันคือกลิ่นตัวที่เราใช้อะไรหอมๆ ไม่ได้น่ะค่ะ

ปกติค่ะคนท้องมีเหงื่อเยอะมากยิ่งหน้าร้อนด้วย บ้านนี้30วีคอาบน้ำไม่ถึง5นาทีเหงื่อท่วมอีกแล้วทั้งๆที่นอนหน้าพัดลม

แพ้ท้องไหมคะ ส่วนตัวเราแพ้ท้องใช้อะไรที่หอมๆไม่ได้เลย เลยทำให้มีกลิ่นตัว

คือไม่ได้กลิ่นตัวแรง กลิ่นเต่านะคะ แต่มันกลิ่นตัวที่เราใช้อะไรหอมๆ ไม่ได้น่ะค่ะ ทำไงดี

กลิ่นแรงขึ้นจริงค่ะ ไม่มั่นใจเวลาคนอื่นมาซบใกล้ๆเลย 😅

จริงค่ะ กลิ่นตัวแรงมากเลยโคโลญจน์เอาไม่อยู่

เตาเหยียบโลก สีเหลืองเลยค่ะ ไม่แพง แต่ได้ผล

บ้านนี้ใช้เบนเนสค่ะ ชอบใช้น้ำหอมในเซเว่น

TapFluencer

ฮอร์โมน ค่ะ