158 Các câu trả lời

37 week 4 วัน คลอดวันที่ 3 กค. กำหนดจริง 21 กค. อาการน้ำเดิน ผ่าคลอด น้องหนัก 3180 กรัม แข็งแรงดีคะ

อดทนรออีกนิดนึง เดี๋ยวก็ได้เจอหน้าน้องแล้วค่ะ ตั้งใจจะคลอดเอง แต่น้องไม่ยอมกลับหัวเลยต้องผ่าคลอด ช่วงนี้คุณแม่สังเกตอาการตัวเองดีๆนะคะ 💗💗

12กันยา​ ตอนนี้​จะ31วีคแล้วค่ะ​ ได้ลูกชายท้องสอง​ ทราบเพศชัวตอนซาวใหญ่​20วีคแล้วค่ะ​ ชัดมากค่ะ

บ้านนี้30wนิดๆคะ กำหนด 4กย. ท้องแรกคะท้องลงต่ำกินข้าวได้เยอะกว่าเดิม ลูกสาวคะ😍

เหมือนกันคะ30w2dท้องต่ำลงท้องแข็งบ่อยน้องดิ้นต่ำด้วยคะกินข้าวอร่อยมากวันละ4มื้อเริ่มเจ็บท้องเตือนแล้วคะ

ทีมกันยา เหมือนกันค่ะ ท้องสอง แม่ๆๆคนไหนรุ้บ้างไหมค่ะว่าท้องแบบนี้ ญ/ช ค่ะ

ญค่ะ

คุณแม่บ้านนี้กำหนดคลอดเดือนพฤศจิกายนค่ะ น้องเป็นผู้หญิงค่ะ 😊😊😊

กันยาเหมือนกันจ้า😊หมอบอกน่าจะลูกสาวแต่ก็ไม่การันตีว่า100%จ้า

แรกๆๆคุณหมอนัด11สิงหาแต่เปลี่ยนนัดใหม่อีกต้องผ่าอีกด้วย

11สิงหาจ้าา เพศรอลุ้นตินคลอดค่ะตอนซาวด์น้องหนีบไว้ค่ะ

20 กย เพศชายคะ ยังไม่ได้ตั้งชื่อลูกชายเลย ท้องแรกคะ

27+6 สัปดาห์ค่ะ 30กันยายน ได้ผู้หญิงค่ะ #ท้องแรกค่ะ