12 Các câu trả lời

ลูกเราตอนนี้ 20 วันเห็นแล้วนะคะระยะใกล้ๆเพราะคุยกับเค้าแล้วลองเอียงหน้าไปทางซ้ายทางขวาแบบช้าๆเค้ามองและหันคอตามคะ เลยคิดว่าน่าจะมองเห็นแต่อาจเป็นรางๆนะคะแม่

เดือนนึง​น่าจะเห็นแล้วนะคะแต่คงยังไม่ชัด​อาจมองตามเสียงหรือสีที่คุ้นเคย​ สีที่คุ้นเคยของเด็ก​คือสีขาวและสีดำค่ะ​ อันนี้​คุณ​หมอบอกมา

ลูกบ้านนี้คิดว่าเห็นแล้วค่ะ แม่จ้องตาเขาแล้วโยกหัวไปมา แล้วน้องก็มองตาม บ้านนี้เห็นตั้งแต่ 20 กว่าวันแล้วค่ะ

1เดือน เห็นรางๆค่ะแม่ เห็นขาวดำ บ้านนี้น้องสามเดือนกว่า ชัดแจ๋วค่ะ แม่เดินไปไหนมองตามตลอด😁

ที่บ้านน้อง 20วัน เริ่มมองเห็นแล้วค่ะ มองตามขวดนม หันหาเสียงเรียก มองว่าใครอุ้มแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยคะตอนนี้1เดือน6วันละคะหันตามเก่งเลยคะ

บ้านนี้3เดือน10วันจำเสียงแม่จำหน้าได้แล้วคะร้องไม่เอาใครนอกจากแม่

บ้านนี้3เดือนเหมือนกันค่ะจำหน้าพ่อแม่รึคนเคยเล่นด้วยได้ชัดเจนจำเสียงงรถพ่อกับย่าได้ชัดเจนล่ะหันตามเสียงทีคุ้นเคย

แม่คะขอถามหน่อยนะคะ น้องมีการอยากคว่ำไหมคะ

บ้านนี้ทั้งดันตัวขึ้นถ้าไม่เอาหมอนนุนหัวไห้คือคว่ำเองได้เลยอ่ะ

บ้านนี้2เดือนเริ่มมองเห้นชัดค่ะ

Super Mum

เห็นแล้วค่ะ แต่ยังไม่ชัด

ขอบคุนค่ะ

15 วันก็มองเห็นแล้วค่ะ

ใช่จ้า