9 Các câu trả lời

กินไข่ต้ม เวลาละ1 ฟอง กินนมจืด 2 แก้ว กินกล้วยน้ำว้าหรือกล้วยอื่นๆๆทุกวัน กินปลา เนื้อ ไก่ ผัก ส้ม แอปเปิ้ล มะละกอสุก ขนมปังโฮลวีต โยเกิร์ต อันนี้ที่กินส่วนตัวประจำนะคะ ลองดูคะรับรองน้องน้ำหนักดีแน่นอน

โห้ว เยอะมากค่ะ😂💕

บ้านนี้หมอไห้เพิ่มน้ำหนักน้องไห้กินไข่วันละ2ฟองค่ะเเม่ ตอน30wน้องหนัก1400 วันจันทร์นี้หมอนัด33wลุ้นเลยค่ะว่าจะถึง2โลมั้ย อัดทุกอย่างที่เป็นโปรตีน กินจนเบื่อ จนเลี่ยนมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้หมอไห้เพิ่มน้ำหนักน้องไห้กินไข่วันละ2ฟองค่ะเเม่

กล้วย ไข่ต้ม พวกนมถั่วเหลืองคะ

ขอบคุณมากค่ะ

VIP Member

นม ไข่ กล้วย ผักผลไม้ โปรตีนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ❤️

เนื้อนมไข่ไม่เน้นแป้งค่ะ

บำรุง กล้วย ไข่ ค่ะแม่

น้ำเต้าหู้ กล้วย นม ไข่

ขอบคุณนะคะ

บำรุงนม ไข่

❤️❤️