50 Các câu trả lời

2-3 สัปดาห์ ค่ะ เพราะมีอาการปวดท้อง ปวดหัว อาเจียน เลยไปตรวจแบบธรรมดา หมอให้ไปตรวจฉี่ ก่อนอับดับแรก ก็เจอว่าท้องเลยค่ะ

สัก3เดือนก็ได้ค่ะ แต่เราไปตั้งแต่ที่ตรวจว่าท้องเลยตอน6สัปดาห์กว่าๆ ก็เห็นตัวลูกแล้วกับหัวใจ แต่เล็กมาก

ตรวจเจอแล้วไปฝากเลยค่ะ ได้ยากินเร็วดีกว่า หมอบอกควรฝากก่อนอายุครรภ์3เดือน จะได้ตรวจเลือดได้ละเอียด

TapFluencer

เหมือนบ้านนี้เลย ตรวจครั้งแรกไม่ชัวร์ขอตรวจอีกทีสิ 555 แค่เยี่ยวผ่านก่อขึ้นสองขีดตาสว่างเลยที่นี่

ทันทีที่รู้ว่าท้องค่ะ ตอนนั้นประมาณ5w รีบบึ่งไปฝากเลยค่ะหมอให้ยามาบำรุงด้วย ตอนนี้22wแล้วจ้า

ขอบคุณมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ทางนี้ไปตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์ และมีเลือดออกร่วมด้วยเลยค่ะ ปัจจุบัน 33 wแล้วจ้า😅

รู้ตอนไหนว่าท้องไปฝากเลยค่ะ...เพราะจะได้กินยาบำรุงและจะได้รู้ว่าเราแข็งแรง

ของเราตรวจเองแล้วขึ้น2ขีดก็ไปฝากอยู่คลีนิคเลยค่ะ หมอบอกได้7วีคแล้ว😆

บ้านนี้11วีคค่ะไปตรวจที่อนามัย ก็ไปฝากที่รพ เลยค่ะไม่อยากฝากอนามัย

พอรู้ว่าท้องไปฝากเลยค่ะ เผื่อเป็นท้องลมด้วยหมอจะได้รักษาทันค่ะ

Câu hỏi liên quan