43 Các câu trả lời

บ้านนี้ยังไม่เตรียมเลยค่ะ แค่มองๆไว้ คุณยายเค้าถือเคล็ดยังไม่ยอมให้เตรียม

บ้านนี้ 35+3 เหมือนจะครบ แต่ก็รู้สึกว่าไม่ครบ และพ่อบ้านยังไม่ว่างซักเลย แง

80% ได้ค่ะมนุษย์เงินเดือนรอสิ้นเดือนสั่งอีกทีค่ะกำลังผ่า 22สิงหาคมค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่28weekค่ะ ทีม15สิงหาคม แม่ๆเจ็บท้องเตือนกันยังคะ

32+6 ยังไม่ได้เตรียมสักอย่างเลยค่ะ ยังไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนดีค่ะ

เริ่มเตรียมจากพวกหมวดผ้าก่อนจ้าแม่จะได้ทยอยซัก เผื่อฉุกเฉิน

บ้านนี้ยังไม่ครบเลยค่ะ เหลืออีกตั้งหลายอย่าง ตอนนี้34+4เเล้วค่ะ

สู้นะคะ ใกล้แล้วค่ะ

33+6ยังเตรียมไม่ครบเลย พอจะสั่งของอุ่นพ่อเบรคไว้ตลอด🤣

บ้านนี้คลอด18สิงหายังเตรียมไม่ครบเหมือนกัน​ค่ะแม่🤣

บ้านนี้ 33+6 พึ่งเตรียมแต่เสื้อผ้า ผ้าห่อตัว ผ้าอ้อม

ของจุกจิกเยอะมากค่ะ จะไม่ทันเอานะแม่😊

บ้านนี้34wเหลือแค่ที่นึ่งขวดนม กับที่ปั้มนมค่า