189 Các câu trả lời

เข็ม1-2 ชิโนฟาร์ม เข็ม3 ไฟเซอร์ ตอน 18w ปวดแขนไป 2วัน

ยังไม่ได้ฉีดสักเข็มเลยคะ อายุครรภ์ยังไม่ถึง

มีภางะแท้งคุกคาม ร่างกายอ่อนแอ ยังไม่ฉีดเลยค่ะ

มีอาการเหมือนกันค่ะ ตอนนี้35wแล้ว ยังไม่ฉีดค่ะกลัวน้องจะหลุด เพราะท้องที่แล้วก้แท้งไปค่ะ คลอดเส้ดแล้วค่อยฉีดดีกว่ากลัวไปหมด

บ้านนี้ยังไม่ฉีดคะ ว่าจะฉีดหลังคลอดน้องจ้า

บ้านนี้เข็มแรกไฟเซอร์เข็มสองก้อไฟเซอร์ค่ะ

ลูก5เดือนน้ำหนัก5.2ลูกกินนมนอ้ยควรทำไงดีค่ะ

ไฟเซอร์ 2 เข็มแล้วค่ะ ปกติทุกอย่างเลยจ้าแม่

ฉีดซิโนแวค3เข็มครบละค่ะไม่มีอาการค่ะปกติ

ฉีดแล้วค่ะ ครบ2เข็ม ไฟเซอร์ทั้ง2เข็มค่ะ☺️

ฉีดไฟเซอร์2เข็มจ้า ฉีดครบติดโควิดเลยจ้า