189 Các câu trả lời

บ้านนี้ฉีดชิโนฟาร์ม2เข็มไปแล้วไม่มีอาการอะไรเลยจ้า

VIP Member

ฉีด เข็มที่ 1-2 Az ค่ะ เข็มที่ 3 Pfz ค่ะ ปวดแขนอย่างเดียวค่ะ

VIP Member

ฉีดเข็ม2วันที่25พ.ย 20ธ.ค ตรวจขึ้น2ขีดค่ะ ตอนนี26วีคแล้ว

ซิโนฟาร์ม2เข็มอาการปกติไปหาหมอลูกปกติแข็งแรงดีคะ

ฉีดไขว้ค่ะ sv + az ลูกดิ้นปกติค่ะ az จะปวดแขนมีไข้เล็กน้อย

ขอให้ฉีดแล้วเป็นแบบนี้นะคะ ตอนนี้กังวล จนไม่อยากฉีดแล้วค่ะ🥺

พี่ตั้งครรภ์ไหมคะถ้าตั้งครรภ์ห้ามฉีดวัคซีนนะคะ

ไฟเซอร์2เข็มค่ะ ไม่มีอาการผิดปกติ มีแค่ปวดแขนค่ะ

ไฟเซอร์2เข็มค่ะ มีแค่อาการปวดแขน ลูกดิ้นดีมากค่ะ

ฉีดไขว้ ครบ2เข็มแล้วคะ ตอนนี้21w3d น้องดิ้นปกติดีคะ

ก่อนท้องไฟเซอร์2ท้องได้29wฉีดเข็ด3ไฟเซอร์ปกติดี