23 Các câu trả lời

ไม่ว่าจางหรือเข้มก็ตั้งครรภ์ 90% คะ เราเป็นแบบนี้เหมือนกัน คุณหมอบอกว่าแค่ขึ้น2 ขีดไม่ว่าจางหรือเข้มก็ตั้งครรภ์แน่รอน แต่อาจจะอายุครรภ์ยังน้อยมากๆ ของเราจางมาก ไปฝากครรภ์พบว่า 8 week แล้วคะ

เปนเหมือนกันค่ะตรวจครั้งแรกก้เปนแบบนี้แหละ เว้นระยะสัก2-3วันกลับมาตรวจใหม่ เห็นชัดแน่นอนค่ะ☺️

เป็นเหมือนกันเลยได้ใช้ไฟส่องเอา😂 รอตรวจอีกรอบไม่งั้นก็ไปตรวจที่รพ.เลยก็ได้จ้าจะได้ชัวร์

ค่าา☺️

ท้องค่ะเค้าก็แบบนี้เลยใช้ไฟส่องเอาถึงดูออกว่า 2 ขีด ตอนนี้20วีคแล้วค่ะดิ่นเก่งมาก555

🥰

ที่จางๆเพราะยังท้องอ่อนๆคะแม่ ไว้อีก1-2 สัปดาห์ตรวจแล้วจะขึ้น2 ขีดเข้มคะ

เป็นเหมือนกันค่ะปวดหลังมากเหมือนจะมาแต่ไม่มาตอนนี้9วีคกว่าแล้วค่ะ

เราอ้วนเลยไม่เป็นแบบนั้นค่ะ

บ้านนี้ 2ขีดจางแบบนี้เลย มั่นใจมากว่าท้อง ไปฝากครรภ์เลย หมอบอก 6week แล้ว

ต่อให้จางแค่ไหนถ้าท้องตรวจยังไงก็ขึ้นยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ🎊💗

ตอนเราเริ่มท้องอาการนี้เลยสรุปท้องตอนนี้11สัปดาห์แล่ว

จางแค่ไหนก็ท้องคะ บ้านนี้จางแทบมองไม่เห็นตอนนี้23+6แล้วคะ

ค่ะ☺️