26 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ก็หวงของค่ะ คุณแม่ไม่หวงแต่น้องในท้องอาจหวงค่ะ ตั้งแต่ตั้งครรภ์เราหวงของกินมากค่ะ

บ้านนี้ก็โดนค่ะ จนเขาต้องไปซื้อให้ใหม่ บางทีเขาชอบคุยเพลินแล้วมือก็หยิบกินไปด้วยค่ะ🤣

แม่ๆคิดดูนะซื้อมาเต็มตู้ขนาดไหมก็ไปนั่งเฝ้ากินอิแม่ระ....ยิ่งกว่าคนแพ้ท้องอีก🥴🥴😄😄

เป็นค่ะ แต่จะเป็นฟิวแกล้งๆ แต่เรานอยด์ไปแล้ว สุดท้ายเขาก็ไห้เรากินค่ะ

เจอเพื่อนแระ​ กินมากกว่าเราอีก​ เราก็หวง​ เพราะเรากินไม่ทันเค้า​ 55555

TapFluencer

บ้านนี้ก็โดนแย่งค่ะ หวงแต่ไม่พูด แอบงอนๆ แต่หายเองค่ะ 🥲

บ้านนี้ก็หวงน้อยใจสามีด้วยเาลาเขาออกไปทำงานร้องไห้เลย

บ้านนี้ พ่อกินทุกอย่างของแม่ เลยซื้อมา2เท่าเลยค่ะ😅

VIP Member

บ้านนี้ไม่เป็นค่ะ ด่าแฟนพร้อมค่ะ แย่งลูกกิน😅

บ้านนี้ก็เป็นคะถึงกับโยนทิ้งเลยคะ