48 Các câu trả lời

22นี่ไม่น้อยแล้วคะ ถ้าเรียนก็คงใกล้จบปริญญา ไม่ต้องกลัวคะบอกท่านไปตามตรงดีกว่า

เราก้22น้ะ หาเงินเองได้แล้ว บอกเลยค้ะไม่ต้องกลัว #ยินดีด้วยน้ะค้ะ😊

VIP Member

โหแม่ 22 นี่ไม่น้อยน้าา กำลังสวยเลยค่ะแม่ อย่าให้ใครมาดูถูกนะคะ

22 แล้วค่ะ เก่งแล้ว สู้ๆนะคะ เรามั่นใจว่าคุณเลี้ยงลูกได้อยู่แล้ว

ขอบคุณค่ะ

ทำไมไม่บอกพ่อกับแม่ละคะ ขอโทษนะมีเหตุผลอะไรถึงไม่บอก

บอกเลยค่ะ นี่ก็22 ลูก2คนแล้วค่ะ บอกให้พ่อแม่รับรู้

ไม่ต้องกลัวจ้า แม่เราก็เคยท้อง ยังไม่เค้าก็เข้าใจ

คลอดมาแล้วจะให้ใครเลี้ยงคะ ถ้าไม่บอก ย่าหรอคะ

เรา21เองท้องจะเข้า4เดือนแล้วไม่น้อยแล้วค่ะพี่

สามารถดูแลตัวเองได้ก็พร้อมแล้วจร้าสู้ๆๆๆ