8 Các câu trả lời

VIP Member

เราฝากทุกรูปแบบค่ะ55 ฝากรัฐ1-7เดือน -ถ้ามีสิทธิ์30/ปกส.ฟรี เสียแค่ค่ายา หมอเวียนๆกันไปเจอกันไม่ซ้ำจะดูจากประวัติเราและตรวจ หมอตรวจเร็วมาก ไปรอเอาคิวแต่ตี5-6โมง (ถ้ารพ.รัฐ แนะนำฝากแบบพิเศษของโรงพยาบาลค่ะ จะเป็นคลินิคที่เปิดตอนเย็นในโรงพยาบาล) -คลินิค สะดวก แต่ค่ารักษาก็สูง เราว่าพอๆกับเอกชน แต่เราว่าเครื่องมือโรงพยาบาลครบกว่า -รพ.เอกชน แล้วแต่ที่ค่ะ บางที่ก็จ่ายเป็นรายครั้ง บางที่ก็เป็นแพ็คเกจเหมาจ่าย แต่จะมีลิทรายการมาเลยว่า ตรวจ,เจาะเลือด,อัลตร้าซาวด์ อีกครั้ง อะไรยังไงบ้าง

ท้องแรกเราฝาก รพ.รัฐค่ะ ไม่โอเคเลย ท้องสองฝากคลีนิคหมอดูแลดีตรวจละเอียด ฝากกับคลีนิคต้องหาข้อมูลดีๆเยอะๆค่ะเพราะหมอบางคนไม่สนใจดูแลเราเลย เราโชคดีที่เลือกคลีนิคได้โอเค

ใช้คะท้องแรกฝากคีลนิกฝากพิเศษด้วยนะคะ แต่ดูแลไม่ดีไม่มีแนะนำอะไรเลย

บ้านนี้ท้อง2 ฝากพิเศษกับอาจารย์หมอ รพ.เอกชน ถ้ามีงบหน่อย ดูแลดีคะ ท้องแรกไม่ค่อยมีเงิน ฝากรพ.รัฐ เหี้xมาก

โรงบาลเอกชนดีกว่าค่ะ ราคาเท่าคลีนิค แต่เครื่องมือพร้อมกว่า

ท้องแรกเคยฝากคีลนิคแต่เราว่าเขาไม่ให้ความรู้อะไรเลยเพื่อนว่าให้ฝากโรงบาลเพราะเขาจะเเนะนำเราทุกเรื่อง

เราเอาที่สะดวกคะ ฝากคลีนิคเพราะจะได้ไม่ต้องลางานไปบ่อยๆ

VIP Member

บ้านนี้ ฝากคลีนิคคลอดโรงพยาบาลเอกชนค่ะ

คุณแม่คลอดกับหมอที่ฝากรึว่ายังไงคะ

บ้านนี้ฝากคลีนิคดูแลดีค่ะ

VIP Member

เราฝากคลินิกค่ะ

Câu hỏi liên quan