26 Các câu trả lời

หลอดเดียวไม่ชื่นใจ ขอสองเลยแล้วกันครับ😍😂 น้องดาวเหนือ & พี่เดือนหนาว #ลูกชายทั้งสอง

3 เดือน 3 วัน & 2 ขวบ 9 เดือน 8 วัน 😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁

17 วันครับผม อาทิตย์ที่แล้วกินนมแม่ไม่ทัน ตอนนี้นมแม่ผลิตไม่ทันกินแล้วค่ะ😅

ผ่าค่ะแม่ น้ำคาวปลาไม่มีแล้วจ้า

TapFluencer

บ้านนี้ได้18วันครับ เริ่มกินเยอะขึ้นทุกวันเลยจ้า🥰🥰

TapFluencer

น้องชื่อเพราะจังเลยค่ะ😍 เมฆเมย ไม่ซ้ำใครเลยด้วย

ตอนแรกซาวเป็นชายค่ะเรียกต้าวเมฆมาตลอดเลยพอคลอดมาเป็นหญิงเลยให้ชื่อเมยแต่แม่ว่าน้องเหมือนชินเวลาเรียกเมฆค่ะเลยเรียกเมฆเมย😊

VIP Member

บ้านนี้ดมมาปีกว่าแล้วดมทุกวันก็ไม่เบื่ออ💗

น้องน่ารักจังค่ะแม่😊

17วันค่ะ...กินเก่งมาก#น้องมีน..นมแม่ล้วนๆค่ะ😊😊

บ้านนี้18 วันกินเก่งมากคับ🥰 น้องกีต้าร์

ระมุนมากแม่☺️😊

44วันค่ะกินเก่งมากชื่อน้องดานิชครับ

น้องบิว20วันกินเก่งมากค่ะดวงใจของแม่

น้องเรเป็นยาดมของคนทั้งบ้านเลยค่ะ🥰

Câu hỏi liên quan