121 Các câu trả lời

26+4 วีคค่ะ 3 กันยา ยังไม่รู้เพศน้องเลยค่ะ น้องดิ้นหนีแล้วหันหลังให้คุณหมอ แถมถีบเครื่องอัลตร้าซาวด์อีก คุณหมอบอกว่าสงสัยน้องจะรำคาญคุณหมอแน่ๆเลย 555

25 สัปดาห์จ้า กำหนดคลอด 12 กันยา ยังไม่รู้เพศเลย ซาวด์ 3 รอบน้องไม่ให้เห็นเลย

16​ กันยา​ ท้องแรกค่ะ​ รู้สึก​ว่าท้องใหญ่ไปมั้ยค่ะ เพศชาย

บ้านนี้ 22+5ค่ะแม่ กำหนดคลอด 29กันยา ซาวด์มาวันนี้ ได้น้อง ผญ. ค่ะๆ🥰

VIP Member

กำหนดคลอด 25 กันยายน 2563 ได้ลูกชายค่ะตอนนี้ดิ้นเก่งแล้วค่ะ❤👶

เหมือนกันเลยจ้ะ ทีมกันยา ลูกชาย ดิ้นเก่ง ทีบเก่งมากค่ะ

กำหนด 13 ก.ยค่ะ เพศ ซาวรอบแรกชาย รอบสองหญิง แม่สับสนละคะ

กำหนดคลอด5กันยาจ้า แต่ยังไม่รุ้เพศลูกเลย😊😊

เหมือนกันเลยค่ะน้องดิ้นเเรงยังค่ะ

23+6 จร้า คลอด 21 กันยา ผู้ชายเหมือนกันเลยคะ 🥰🥰🥰

ได้ลูกชายเหมือนกันจรา กำหนดคลอด 10กันยายน63 คะ

Câu hỏi liên quan