11 Các câu trả lời

บ้านนี้34วีคเเย้วหมอยังไม่ให้นับเลยค่ะ🥹🥹เเต่เราโน้ตในโทสับเอาคือเช้ากลางวันเย็นหลังอาหารค่ะวันนึงต้องไม่ต่ำกว่า10หมั่นสังเกตไม่รู้ว่าถูกไหมเเต่พยายามสังเกตการดิ้นลูกตลอดค่ะกลัววว

บ้านนี้เขียนทีเดียวเลยค่ะ มากกว่าสิบทุกครั้ง แต่เวลานับก็นับเช้าเที่ยงเย็นปกติค่ะ แต่แค่เวลาเขียน เขียนว่ามากกว่า10ครั้งแทนค่ะ

บ้านนี้ขีดเอาค่ะ ถ้าเขียนแบบนี้ตารางจะไม่พอเขียนนะคะ วันแรกที่นับถ้าดิ้นรวมกันเช้ากลางวันเย็นได้ 15 ก็ขีด 15

นับแบบขีดก็ได้คะแม่ ทำแบบแม่เดี๋ยวตารางจะไม่พอ วันนึ่งนับรวมกันใส่ตารางเดียว

จำเป็นมากมั้ยคะที่ต้องนับลูกดิ้น เราฝากเอกชนไม่มีสมุดจดแบบนี้

นับแบบนี้ทุกคนคะ แต่ แต่ละคนก้อจะเขียนต่างกันไป

บ้านนี้หมอให้นับแบบนี้เหมือนกันค่ะ

เรานับแบบนี้อ่ะ เช้า เที่ยง เย็น

กินจมูกข้าวกล้วยไข่ต้มเยอะๆค่ะ

บ้านนี้เขียนแบบนี้คะ