2 Các câu trả lời

Super Mum

ของเตรียมตัวไปคลอดที่โรงพยาบาล ☘️ของลูก ชุดผูกหน้า 2-3 ตัว เอาไปเพื่อๆนะคะ ผ้าห่อตัว ผ้าเช็ดตัว ผ้าห่ม หมวก ถุงมือ ถุงเท้า 2-3 ชุด กระดาษเปียก แชมพูอาบน้ำ ฟองน้ำ ☘️ของแม่ ชุดเปลี่ยนกลับบ้าน 1ชุด เสื้อในกางเกงใน ผ้าอนามัย แผ่นซับน้ำนม ผ้าเช็ดตัว อุปกรณ์อาบน้ำ แปรงสีฟันยาสีฟัน ☘️เอกสารจำเป็นต้องเตรียมไปด้วย สมุดชมพู บัตรประชาชน สำเนาบัตรประชาชน ใบเปลี่ยนชื่อสกุล(กรณีเปลี่ยนชื่อสกุล) พ่อแม่ สำเนาทะเบียนบ้าน พ่อแม่ สำเนาสมรส(ถ้ามี)

ตะกร้าน้องเลยค่ะ ในนั้นจะต้องมีผ้าอ้อม เสื้อ ผ้าห่อตัว ถุงมือถุงเท้า หมวก บาง รพ หมอจะไม่ให้ป้อนน้ำน้องนะคะ แต่บ้านนี้แอบหยดใส่ปากน้องเรื่อยแหละค่ะ 555 ส่วนเอกสารนะคะ ถ้าคุณพ่อเป็นคนแจ้งเกิดก็ใช้เอกสารคุณพ่อค่ะ มีอะไรบ้างอันนี้แม่ก็จำไม่ค่อยได้แล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan