1044 Các câu trả lời

ตอนนี้32+3wแล้วค่ะ ชอบทานทุเรียน แอปเปิ้ล ผักทุกชนิดเลยค่ะ

VIP Member

ผลไม้ที่แม่ชอบ มะม่วง ส่วนลูกอายุ1เดือนยังทานไม่ได้จ้า

VIP Member

ผลไม้ที่แม่ชอบคือทุเรียนลูกได้5เดือนกว่ายังไม่ทานค่ะ

แม่ชอบทาน ลำไย และผักทุกชนิด ลูกชอบทาน แตงโม มากเลยคะ

ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่ กำหนดคลอด1 พย. น้องชอบกินทุเรียนคะ

แม่ชอบทานผลไม้เกือบทุกชนิดโดยเฉพาะผลไม้ที่มีรสหวาน

ผักคือแฟงกับหัวไชเท้าค่ะส่วนผลไม้ชอบส้มกับแตงโมค่ะ

ผลไม้ที่แม่ชอบทานคือมะละกอลูกชายชอบทาน อะโวคาโด ค่ะ

ชอบทานผักกาดขาวและเห็ด ส่วนผลไม้ชอบทานฝรั่งมากค่ะ

ของแม่ แอปเปิ้ล🍎 ไอ่ต้าวอ้วนของแม่ ก็ชอบ แอปเปิ้ล 🍎

Câu hỏi liên quan