1044 Các câu trả lời

ผลไม้ที่น้องที่บ้านชอบกิน มีกล้วยกับทุเรียนค่ะ ส่วนผักจะชอบกินแตงกวา

ตอนนี้ท้อง7เดือน ชอบมะม่วงกับม่ะพร้าวที่สุด ทุกครั้งที่กินดิ้นสู้ตลอด

ฝรั่ง ชมพู่ แก้วมังกร ชอบมากค่ะ ส่วนผักชอบทานมะเขือเทศ และ ข้าวโพดอ่อน

น้องชอบทานอโวคาโด้ค่ะ ชอบผลไม้ แตงโม มะม่วงสุก ส้ม ทานได้ทุกอย่างค่ะ

ผักที่ชอบ ผักกาดค่ะ ผลไม้จะเป็นสัปปะรด ส่วนหนูน้อยยังไม่แตกจ้า

VIP Member

คุณแม่ชอบทานสลัดโล และผลไม้ ทุเรียน เงาะ กล้วย แตงโม และน้ำผลไม้

น้องไอติมชอบกินมะละกอและตำลึง ส่วนแม่ชอบมะม่วงสุกๆและมะระค่า

ตอนตั้งท้องชอบทานกล้วย ทุเรียน มะม่วง ลูกชอบทาน มะม่วง กล้วย

VIP Member

ผลไม้ที่แม่ชอบทาน ทุเรียนคะ ส่วนตัวเล็กชอบทานกล้วยและสัมคะ

VIP Member

ชอบผลไม้ทุกอย่าง ยกเว้นเชอรี่ ชอบผักทุกอย่าง ยกเว้น หอมใหญ่

Câu hỏi liên quan