81 Các câu trả lời

รู้จักapp theAaianparent จากในfacebook และจากการที่เห็นคุณแม่ท่านอื่นใช้กัน พอสมัครใช้งาน ก็ทำให้รู้ถึงการดูแลลูกน้อยในแต่ละเดือนตั้งแต่อยู่ในครรภ์ และควรทานอาหารแบบไหน ดูแลตัวเองอย่างไร ดีมากค่ะที่ได้สมัครใช้งาน

VIP Member

สวัสดีค่ะ ส่วนตัวรู้จัก app theAsianparent จากเพื่อนค่ะ และก็โหลดใช้งานมาตั้งแต่ตั้งครรภ์ จนตอนนี้ลูกอายุจะเข้า2ปี และก็แนะนำต่อกับคุณแม่ที่กำลังเป็นคุณแม่มือใหม่คะ ชอบapp theAsianparentมากๆค่ะ เข้าใจง่าย ดีมากเลยค่ะ

รู้จักแอป theAsianparent จากใน Instagram ขึ้นแนะนำ/โฆษณา เห็นตั้งแต่ก่อนท้อง ก็คิดว่าน่าสนใจดี แต่ยังไม่ได้โหลดในตอนนั้น แต่แคปหน้าจอไว้ พอท้อง ก็เลยนึกถึงแอปนี้แอปแรก เลยได้โหลดมา ถึงได้รู้ว่าดีมาก

รู้จักแอปจากFacebook ค่ะ เจอตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์ จนตอนนี้คลอดแล้ว เป็นคุณมือใหม่ค่ะ รู้จักแอปนี้ก็เหมือนมีผู้ช่วยในการดูแลตัวเองและลูกน้อยในครรภ์ค่ะ ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆในแอปค่ะ❤️

Super Mum

รู้จัก app theAsianparent ผ่านทางการค้นหาข้อมูลใน google เกี่ยวกับการตั้งครรภ์ พัฒนาการตอนท้อง จะลิงค์ไปที่เฟสบุ๊ค ก็เลยสนใจโหลดแอปมาตั้งแต่ตอนท้องแรกๆ จนถึงปัจจุบัน เข้าใช้งานแอปทุกวันค่า 😍😍😍

รู้จักแอพtheAsianparentมาจากเพื่อนในกลุ่มคนท้องคุยกันค่ะ แล้วก็ลองโหลดมาดู ตั้งแต่ท้องลูกคนโตแล้วค่ะ มาตอนนี้คลอดคนเล็กอีกแล้ว ก็ยังใช้แอพนี้อยู่ โหลดมา5-6ปีกว่าแล้ว คือดี๊วววววมากค่ะ😊

รู้จัก app ผ่านการค้นหา แล้วนำไปถามน้องสาวว่า appนี้ใช้งานดีไหม และเคยใช้งานไหม น้องสาวบอกอีกทีว่าใช้ดี ควรติดตั้งและดูพัฒนาการตอนท้องของลูกในครรถุตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรถุจนคลอด

VIP Member

รู้จักแอปนี้ ตอนมีลูกคนแรก ก็เสริชหาข้อมูลที่ต้องการ เลยได้มาเจอข้อมูลในแอปนี้ ชอบและรู้สึกมีประโยชน์มากๆ ก็เลยโหลดแอปไว้ คอยศึกษา จนแนะนำเพื่อนๆหลายคน ให้โหลดมาใช้กันค่ะ

VIP Member

รู้จักแอพนี้จากเพื่อนในเฟซคับ เลยโหลดเพื่อให้ภรรยาได้อ่านข้อมูลและปฏิบัติตนขณะตั้งครรภ์ แอปนี้มีประโยชน์มากๆคับ ใช้สะดวก คำแนะทุกอย่างและได้ร่วมกิจกรรมด้วย ขอบคุณคับ

รู้จักจากข้อมูลคนที่เคยใช้แอปในโซเชียล พอเข้ามาใช้งานจริงแล้วรู้สึกว่าใช้งานง่าย ได้รู้ถึงข้อมูลเกี่ยวกับการตั้งครรภ์ตั้งแต่ก่อนท้องจนตอนนี้4เดือน และตอบโจทย์มากค่ะ

Câu hỏi liên quan