1 Các câu trả lời

แวะมาตอบอีกแล้ว 😅 5555 ของเราตรวจที่คลินิกทั่วไปเลยค่ะ แจ้งเจ้าหน้าที่ว่า"มาตรวจเตรียมความพร้อมก่อนตั้งครรภ์" เราไปตรวจทั้งคู่เลยค่ะ คือเจาะเลือด รอฟังผล 1 อาทิตย์ แล้วหมอจะแจ้งให้เราไปฟังผลค่ะ กรุ๊ปเลือด ธาลัสซีเมีย เอดส์ ซิฟิลิส หัดเยอรมัน ไวรัสตับอักเสบ เท่าที่จำได้ก็จะประมาณนี้ค่ะ ของเราตรวจทั้งคู่ ราคาประมาณ 1000 ต้น ๆ ค่ะ /คน ถ้าไปเอกชนราคาจะแพงกว่านี้ค่ะ ส่วน รพ.รัฐบาล เราคิดว่าคนเยอะ น่าจะรอตรวจนาน

ใช้เลยขอบคุณน่ะจ้าเค้ามองข้ามคลีนิคไปเลยอะ คิดว่าหน้าจะตรวจไม่ครบเหมือนเอกชน

Câu hỏi liên quan