55 Các câu trả lời

เพิ่งจะ12วีคค่ะ แต่ลงไป6โลยังไม่ขึ้นเลยค่ะ กินไปก็อ้วกออก จนนอนร.พ. ได้แต่รอให้กินได้อย่างเดียวเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ได้กลิ่นก็จะอ้วก กินได้แค่ตอนเช้า เที่ยง เย็นมาพะอืดพะอม😂

ไปหาหมอครั้งแรก88.2 รอบหน้า ไม่รู้จะขึ้นหรือป่าว แอบกลัว กว่าจะ9เดือนทะลุร้อยแน่😂บ้านนี้กินเก่งไม่แพ้เลย

VIP Member

ตอนแรกก็ดีใจที่น้ำหนักลดช่วงที่แพ้ท้องค่ะ พอหายแพ้เท่านั้นแหละกว่าจะคลอดจะ100โลแล้วค่า55555 😂ตอนนี้34+2

3เดือนแรกบ้านนี้ก้อลดลงเหมือนกันจ้าเข้าเดือนที่4-5ขึ้นเดือนละโลตอนนี้ท้องได้6เดือนขึ้น3โลแล้วจ้า

VIP Member

บ้านนี้ลดจนถึง16วีคคะ เพราะแพ้มากทานไรไม่ค่อยได้ แต่พอได้ขึ้นเท่านั้นแหล่ะคือฉุดไม่อยู่

บ้านนี้เริ่มขึ้นตอน 3 เดือนค่ะ เฉลี่ยเดือนละโลนิดๆ ตอนนี้ 5 เดือนครึ่งขึ้นมา 3 โลแล้ว

ถ้าแพ้ท้องอยู่คุณ​แม่​นํ้า​หนัก​อาจจะไม่ค่อยขึ้นแต่ก้ไม่ลดนะ​ แปลกอยู่นะคะ

กี่วีคแล้วคะแม่ แม่บ้านนี้จะลดช่วงที่แพ้คะจน24วีคก้อเพิ่มขึ้นตามปกติคะ

ตอนนี้18วีคแล้วจ้าคุณแม่

บ้านนี้จะเริ่มขึ้นบหลัง5เดือนค่ะตอนนี้8เดือนกว่าแล้วพึ่งขึ้น4กิโลเองค่ะ

ตอนนี้15วีค ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ พึ่งหายแพ้ท้อง ทั้งที่เรากินเก่งกินทุกอย่าง