1 Các câu trả lời

อ่านค่าไม่ได้แล้วคุณหมอให้เจาะเลือดไปตรวจใหม่ไหมคะ คุณหมอว่ายังไงบ้างคะ ของเราเพิ่งเจาะเลือดไปวันอาทิตย์เอง รอลุ้นอยู่ค่ะ ท้อง12w

วันนี้ไปเจาะเลือด ได้พบคุณหมอด้วย ก็เลยถามท่านตรงๆว่าเหตุใดจึงต้องเจาะซ้ำพบความผิดปกติใช่ไหม๊คะ (แอบกลืนน้ำลายข่มความรู้สึก) แต่ก็ต้องถาม คุณหมอน่ารักท่านบอกว่าผลเป็นไปในทางบวก แต่มีค่าโครโมโซมเพศที่อ่อนมากจนอ่านค่าไม่ได้ เราเลยย้ำถามไป คุณหมอคะ แสดงว่สผลโครโมโซมเพศผิดปปติใช่ไหม๊คะ? คำถามนี้บาดใจมาก คุณหมอตอบว่า ไม่สามารถฟันธงได้ รอผลดีกว่านะครับสองสัปดาห์ บอกตรงๆ เดินกลับมาที่รถก็แอบมีน้ำตาซึม