29 Các câu trả lời

เจาะเหมือนกันค่ะแต่ผลออกมาปกติดีค่ะผ่านไปได้ด้วยดี....

ยินดีด้วยนะค่ะ

บ้านนี้เคยโดนเจาะน้ำคร่ำ เจาะแล้วก็คลอดเลยจ้า

เจาะมาแล้วค่ะ ผลออกมาคือปกติ เพศหญิงอีกด้วย

ทางนี้อุตตร้าซาว ได้ ผญ คะ รอแค่ ผลเจาะน้ำคร่ำ ลุ้นมาก ใจไม่ดีเลย

เจาะ 15 รอผล 14 ม.ค. 65 ค่ะ ผลเลือดเสี่ยงเหมือนกัน 1:10

ขอให้ผลปกตินะคะ

TapFluencer

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องปลอดภัยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

เจาะเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ปกติดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เจาะน้ำคร่ำ ผลออกมาปกติค่ะ

รอฟังผล วันที่ 5 มกราคม กังวลมากเลยคะ 🥺🥺 ท้องแรกด้วย

รอผลเหมือนกันค่ะรู้ผล6มกรา65

รอผล ใกล้ๆกันเลยคะ ของเค้าวันที่ 5 มกราคม

Super Mum

ขอให้ผลออกมาปกตินะคะ ❤️

ขอบคุณมากคะ รอฟังผล วันที่ 5 มกราคม กังวลมากเลยคะ 🥺🥺 ท้องแรกด้วย