1 Các câu trả lời

ที่เราเตรียมไปก็จะมีประมาณนี้ค่ะ แพมเพิส ผ้าอ้อม เสื้อผูกหน้าขวดนม ที่ล้างขวดนม น้ำยาทำความสะอาดขวดนมและน้ำยาอาบน้ำ สำลี เช็ดชู่เปียก เช็ดชู่แห้ง ผ้ารองฉี่ ผ้าห่อตัว ผ้าขนหนู ชุดหมวกถุงมือถุงเท้า ยาทาผื่นผ้าอ้อม แอลกอฮอล์ล้างแผล ผ้าอนามัยคุณแม่ ชุดกลับของคุณแม่ ช่วงนี้ covid เราเตรียมช้อนและฟองน้ำล้างจานและน้ำยาล้างจานไปเองค่ะเพราะที่โรงพยาบาลไม่ให้ใช้รวมและอย่าลืมแอลกอฮอล์และแมสด้วยนะคะ เอกสารฝากครรภ์ด้วยค่ะ