7 Các câu trả lời

เราเป็นคนอ้วน ยิ่งมาตั้งครรภ์อีก เจ็บตามขอบกางเกงชั้นใน เปลี่ยนมาใส่กางเกงชั้นในคนท้องค่ะ ซื้อในแอพช้อปปี้ ผ้านิ่ม ใส่สบายมากๆค่ะ 🥰

VIP Member

กกน. เล็กไปป่าวคะ ลองเปลี่ยนไซส์ให้ใหญ่ขึ้น เป็นแบบเอวสูง ผ้านิ่มๆ ไร้ขอบ สำหรับคนท้อง หรือไปซื้อของ Uniqlo ก็ได้ค่ะ ใส่สบายมากกกกกกกกก

เราไม่ใส่เลยค่ะ ทั้งเสื้อในและกางเกงใน ใส่แต่กางเกงตัวใหญ่ที่สบายๆ เราแค่13weekเองค่ะ อึดอัด ไปข้างนอกก็ใส่เสื้อแขนยาวทับคะ

VIP Member

ลองเปลี่ยนขนาดดูไหมคะ บ้านนี้ก็เป็นพอเปลี่ยนขนาดใส่สบายมากเลยค่ะ

เราไม่ใส่ กกน ยันคลอดเลยจ้า😁

ของเราใส่กางเกงคนท้องค่ะ

ไม่ใส่ค่ะ