8 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ท้องได้20+3วีคแล้ว น้ำหนักขึ้นแค่5ขีดเองตั้งแต่ท้อง แต่ผลอัลตร้าซาวด์ของลูกน้ำหนักอยู่ในเกณฑ์ดีจร้า แม่ไม่ต้องกังวลนะ

บ้านนี้ตอน 19w นน.ขึ้นมาโลเดียวเองคะแต่หมอไม่ได้พูดว่า นน. น้องตกเกณฑ์หรือป่าวเลยไม่กังวล หมอพูดแค่ว่าน้องดิ้นดีจังเลย

บ้านนี้19วีคท้องแฝดน้ำหนักขึ้น1โล มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก แต่หมอบอกน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ดี แม่ไม่ต้องกังวลไปค่า

ถ้าหมอบอกน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ บ้านนี้ก็ยังออกไม่มากค่ะ

ถ้าหมอบอกน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ บ้านนี้ก็ยังออกไม่มากค่ะ

บ้านนี้ 20วีค ขึ้นมา7โลกว่าค่ะ เฉลี่ยเดือนละโล ขึ้นเยอะมากๆ😂

18วีคเหมือนกันท้องออกนิดหน่อย น้ำหนักไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้20วิคยังไมขึ้นเหมือนกันค่ะ