5 Các câu trả lời

TapFluencer

จดทะเบียนไหมคะ ถ้าจดรอคลอดก็ตรวจdna ให้ฝ่ายชายจ่ายค่าตรวจด้วย แบบนี้มันหมิ่นประมาทนะคะ ถ้าผลออกมาตรง ก็ฟ้องเรียกค่าเลี้ยงดู+หมิ่นประมาทไปค่ะ ผู้ชายทำให้เด็กเกิดได้ทุกคน แต่ไม่ใช่ทุกคนที่สามารถเป็นพ่อคนได้

จดค่ะ รอคลอดแลเวจะไปตรวจdnaค่ะ

VIP Member

อุ้ย​ เป็นเราไม่ง้อจ้า​ เอาผัวใหม่เลย คำพูดเเบบนี้ลูกผู้ชายไม่ควรพูดเลย​ ตอนเอาทำไมไม่พูดเบบนี้

อดทนเก่ง​ เเล้วจะอดทนไปตลอดชีวิตไหมเนี่ย😁

Super Mum

ผู้ชายไร้ความรับผิดชอบแบบนี้เลิกได้ก็ชิงเลิกก่อนเลยค่ะ 5555 ถ้าอยากฟ้องก็ฟ้องได้นะคะ

ใช่ค่ะ😭😭😭

ผู้ชายทุกคนสามารถมีลูกได้ แต่ผู้ชายทุกคนไม่สามารถเป็นพ่อได้

แต่เขาไม่น่าจะมาพุดแบบนี้กับเราเขาพุดมาได้ไงลูกจะคลอดก่อน1เดือน ทั้งที่เราไม่เคยไม่ไหนไม่เคยไปเอาอะไรกับใครเลย แต่กับมาถูกเราแบบนี้แย่มากผู้ชายแบบนี้😭😭😭

เราคิดว่าพ่อแบบนี้ลูกเราคงไม่อยากได้มั้งคะ5555

ใช่ค่ะหนูค่อยบอกหนูทุกวันว่าเราจะมีแค่2คนน่ะลูกเมื่อในพ่อเขาไม่ได้ว่าลูกเป็นลูกของเขา♥️♥️