24 Các câu trả lời

เราผนังหน้าท้องหนา เริ่มรู้สึกดุ๊กดิ๊กประมาณ 16-17weeks ตอนนี้ 22weeks เริ่มรู้สึกลูกดิ้นมากขึ้นแล้วค่ะ

ในแอฟนี้จะมีบอกทุกช่วงเลยนะคะ แม่ลองอ่านดูค่ะ กี่วีคจะรู้สึกอะไรบ้าง

20วีคค่ะ หน้าท้องคนเราไม่เหมือนกัน บ้านนี้หน้าท้องหนา มารู้สึกตอน20วีค

บ้านนี้ลูกดิ้น24วีคค่ะ ถ้ารู้สึกแบบตอดบ้านนี้รู้สึกตอดตอน17วีคค่ะ

ของเราท้องแรก ผนังหน้าท้องบางด้วยค่ะ เริ่มรู้สึกตอน 19w ค่ะ

บ้านนี้ท้องหนารู้สึกว่าน้องตอดตอน 19 w แต่ดิ้นตอน 20 w จ้า

VIP Member

ของเรา17วีคตอดค่ะ 20วีคถึงจะดิ้นให้รู้สึก ท้องหนาด้วย

น้องจะตอดค่ะแต่จะเบามากลองเอามือลูบท้องบ่อยๆ

บ้านนี้18wยังไม่รู้สึกเลยท้องสองแล้วลุ้นต่อไป

เริ่มดิ้น 26w คะ ท้องเล็กไม่ค่อยรู้สึก😊🧏🏻‍♀️