อยากถามแม่ๆทุกคนค่ะ เราควรเตรียมของให้น้องตั้งแต่กี่ Week ค่ะ ท้องแรกทำไม่ถูกเลยค่ะ☺️ตอนนี้ 22W6Dค่ะ

10 Các câu trả lời

ตอนนี้ 24+6wk เริ่มดูของแล้วเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ได้ซื้อ ว่าจะเริ่มซื้อสักเดือนต.ค สัก 30สัปดาห์ ช่วงนี้ก็เก็บตังไปก่อนค่า

3y trước

เหมือนกันค่ะ นั่งจดรายการไว้ก่อนแต่ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้เริ่มซื้อตอน 14 วีคค่ะ ชิลล์มาก ตอนนี้ 30 วีค ก็เลยได้ซื้อของไม่ค่อยจำเป็นแต่น่ารัก สนองneedแม่ล้วนๆ ค่ะ

เตรียมของตอนรู้เพศน้องค่ะ ค่อยๆทยอยซื้อ ตอนคลอดแล้วจะได้มีใช้สะดวก

บ้านนี้เตรียมตอนประมาณ31wนี่เองค่ะ ตอนนี้ 33w5dแล้ว ของเกือบครบหมดแล้ว😊

ทยอยซื้อไว้เลยค่ะแม่ จะได้ไม่ยุ่งยาก ซื้อทีละนิดละน้อยไปค่ะ🤗

Super Mom

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

บ้านนี้ซื้อของไว้ตอนท้องได้8เดือนจ้า

3y trước

บางบ้านอาจเสียค่าใช้จ่ายไม่เท่ากันนะคะแม่ของบ้านนี้เซฟเงินไว้ตอนคลอดด้วยของที่ซื้อไว้ให้น้องหมดไป2000กว่าบาทจ้า

แม่ซื้อของให้ลูกตอนหกเดือนค่ะ

บ้านนี้ซื้อตอน8เดือน

เตรียมได้แล้วจ้า