51 Các câu trả lời

Super Mum

ตอนเรา5เดือนเท่านี้เลยค่ะ พอ6เดือนอยู่ดีๆก็โตจนเราตกใจเลย555

ไม่ออกคะ บ้านนี้ท้อง3แล้วก็ไม่ออกคะ ตอนนี้27+4 ออกแค่นี้เองคะ

นี้6เดือนคะ ท้องแรก ไม่แปลกที่เล็กคะ แต่เด็กตามเกณฑ์☺️

บ้านนี้ก็เท่ากันเลยจ้าแถมท้อง2แล้วท้องก็เหมือนเดิม😁

บ้านนี้6เดือนท้องก็เล็กเหมือนกันค่ะ ท้องแรกค่ะ

VIP Member

ท้องใหญ่ 24w ดูรู้ว่าท้องจ้า ไม่เล็กเท่าในรูปแม่

บ้านนี้5เดือนกว่าแต่ท้องออกเหมือน3เดือนเองค่ะ

5เหมือนกันค่ะ เหมือนคนมีพุงมากกว่าค่ะตอนนี้55555

บ้านนี้จะ6เดือนแล้วท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ

เห็นท้องเพื่อนท้องแรก ท้องโตกว่านี้มากค่ะ