36 Các câu trả lời

บ้านนี้พึ่งท้องใหญ่ตอน 30 วีคค่ะ ก่อนหน้านี้ไม่บอกไม่มีใครรู้ว่าท้องเลยค่ะ เหมือนคนกินข้าวอิ่ม ถ้านเำหนักน้องตามเกณฑ์คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

เราผอม ประมาณ ห้าเดือน หรือเจ็ดเดือนกว่า ท้องจะโผล่ ค่ะ เราเองแค่ห้าเดือนกว่า แต่ปัจจุบัน เก้าเดือนสัปดาห์ที่1แล้ว

ของเราท้องตอนนี้กำลังจะ2เดือนเเต่ท้องออกเยอะมากท้องเเรกไม่ออกเเบบนี้เลยค่ะเเม่ๆ

บ้านนี้เริ่มออกช่วง5เดือนค่ะ 1-4เดือน นน.ขึ้นแต่ละเดือนแค่0.3-0.5 พอเข้า5เดือน นน.ขึ้น2.8ค่ะ

บ้านนี้พึ่งมาใหญ่ตอน 7-8 เดือนค่ะ ก่อนหน้านี้ใส่กางเกงไซต์ M หลังจากนั้นกระโปรงล้วน

ขอบคุณค่ะ🥰

ไม่ต้องกังวลนะคะ บ้านนี้5เดือน ขนาดมีพุงอยู่แล้วยังดูไม่ค่อยออกเลยว่าท้อง

แล้วแต่คนค่ะแม่ ส่วนตัวท้องแรกเราออกตอน 8 ค่ะ จะคลอดแล้วคนยังดูไม่ออกเลย

ขอบคุณค่ะท้องแรกเหมือนกันค่ะ🥰

บ้านนี้ก็4เดือนค่ะแม่ ท้องยังไม่ค่อยออกเหมือนกันแต่น้ำหนักขึ้นฉ่ำ🤣

บ้านนี้4เดือนน้ำหนัก41ต้ำมากค่ะ🥲

บ้านนี้4เดือนท้องไม่ออกค่ะ แต่คุณหมอบอกน้ำหนักลูกดี แม่หนักแค่41ค่ะ

บ้านนี้จะ20wแล้ว ท้องไม่ค่อยออกเหมือนกันค่ะ น้ำหนักขึ้นมา5-6โลเอง